Ìdánwò Àṣẹ Kàgbà Fún Sáà Yìí

Ẹ káàbọ̀ sí kíláàsì!

Ẹ̀yin ọmọ kíláàsì, ó dájú pé ẹ ti mura dáadáa fún ìdánwò yìí. Lónìí, a máa ṣe ìdánwò àṣẹ kàgbà — èyí tó máa fi hàn bí ẹ ṣe ní agbára láti lóye àti lò gbogbo ohun tí a kọ́ ní sáà yìí. Má ṣe yọ̀, ẹ jẹ́ kí a fi ìfẹ́ àti ìtẹ́lọ́run ṣe àyẹ̀wò yìí

Ìdánwò Àṣẹ Kàgbà Fún Sáà Yìí

Ìdánwò yìí ni yóò fi hàn bí ẹ ṣe ní agbára láti dahun àwọn ìbéèrè tó rọrùn àti tó ṣòro nípa EDE, ASA àti LITIRẸSO tí a kọ́.

Apá EDE:

Ṣàlàyé ohun tí a túmọ̀ sí gbolóhùn kéékèèké.

 

 

 

Kọ àpẹẹrẹ gbolóhùn ìbéèrè mẹ́ta.

Ṣàpẹẹrẹ àmì ohun àti sílẹ̀bù tó wúlò nínú èdè Yorùbá.

Apá ASA:

4. Ṣàlàyé ìtàn Ogun gẹ́gẹ́ bí òrìṣà Yorùbá.

5. Kọ àwọn àṣà mẹ́ta tó ṣe pàtàkì nínú ìran ènìlọ́wọ́.

6. Darukọ àwọn eré ìdárayá ilé Yorùbá mẹ́ta.

Apá LITIRẸSO:

7. Darukọ mẹ́ta nínú ewì alóhùn tí ó jẹ́mọ́ ẹ̀sìn abáláyé.

8. Kọ àkótán àkàyè tí itan aróṣọ ṣe fún wa.

9. Ṣàlàyé bó ṣe ṣe pataki kí a ka ìwé lítirẹ́sò tí ìjọba yàn.

Ìdánwò yìí máa ran ẹ lọ́wọ́ láti mọ ibi tó dájú pé o ti mọ̀ dáadáa, àti ibi tí o lè túbọ̀ ṣiṣẹ́ lórí rẹ. Ẹ rántí pé kì í ṣe ìdánwò tó ní láti dá ẹ lẹ́bi, ṣùgbọ́n ìmúlò tí ń mú kí a dàgbà.

 

 

O ṣeun fún ìfarapa rẹ sí Afrilearn. Ìdánwò yìí jẹ́ ipò kan lórí ọ̀nà ìmúra rẹ sí ìmọ̀ tó jinlẹ̀. Má ṣe gbàgbé pé gbogbo àǹfààní tí o ní nínú èdè àti àṣà Yorùbá yóò dá ọ láàmú lójú ọjọ́ iwájú rẹ. Jẹ́ kí a ṣe títọ́ ṣíṣe pẹ̀lú ìfẹ́, ìdánilójú àti ìfarapa pẹ̀lú Afrilearn! Ẹ̀ṣé!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *